กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
ดู: 87|ตอบกลับ: 1

ผิวหน้ามีปัญหาสิว ใช้โฟมล้างหน้าอะไรดีคับ

[คัดลอกลิงก์]

5

10

29

เครดิต

นศ.ปี1

Rank: 1

เครดิต
29
เราเป็นคนแพ้ง่าย สิวขึ้นง่ายและบ่อย คือเราใช้ยีห้องตามท้องตลาดที่มีนะ แต่ไม่เคยถูกกับหน้าเลย ล่าสุดใช้ตัวนี้
จะขอคำแนะนนำตัวอื่นๆที่ไม่ทำให้หน้าแพ้ง่ายแล้วสิวไม่ขึ้นคับ

3

12

33

เครดิต

นศ.ปี1

Rank: 1

เครดิต
33
โพสต์ 2018-10-10 17:16:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เช็กตัวเอง มันแพ้ทุกอย่างไหมตามยีห้องท้องตล่ด ถ้าแพ้ เปลี่ยนเป็นการรักษาที่คลินิกดูครับ เผื่อช่วยได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้