กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
ดู: 140|ตอบกลับ: 2

ผู้ชายทำกับข้าว มันผิดหรอ!

[คัดลอกลิงก์]

2

8

22

เครดิต

นศ.ปี1

Rank: 1

เครดิต
22
คือไม่เข้าใจว่าคนเราใช้อะไรคิดคิดว่าผู้ชายที่ทำกับข้าว ชอบเข้าครัวเป็นเกย์ เป็นตุ๊ด เออคือ...จะทำอะไรแบบนี้ไม่ได้หรอ แล้วถ้าอยู่คนเดียวไม่อดตายหรอ ทำในสิ่งที่อยากทำ ทำในสอ่งที่ไม่ได้ไปเดือดร้อนอะไรใครมันต้องเป็นเกย์ ตุ๊ดด้วยหรอ แล้วเพือนๆคิดว่ายังไงคับบ

5

9

29

เครดิต

นศ.ปี1

เครดิต
29
โพสต์ 2018-9-24 20:17:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แฟนคนเก่าเราชอบทำกับข้าว ขนมด้วย เราคิดว่ามันเป็นเรื่องปกตินะตะ มันแล้วแต่คน ถ้ามันไม่ใช่ควมาจริงเราก็ปล่อยๆเฉยๆไปเถอะ มันไม่ได้อะไรกับเราหรอกคะ สิ่งที่ดี สิ่งที่เป็นตัวของตัวเองทำไปต่อนะค่ะ สู้ๆ

2

8

22

เครดิต

นศ.ปี1

เครดิต
22
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-9-27 21:04:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Junee ตอบกลับเมื่อ 2018-9-24 20:17
แฟนคนเก่าเราชอบทำกับข้าว ขนมด้วย เราคิดว่ามันเป็นเร ...

ส่วนน้อนนะครับที่เป็นแบบนี้ ก็เลยโดนเล็งซะงั้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้