กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
ดู: 96|ตอบกลับ: 1

มีวิธีกำจัดสิวเสี้ยนแบบอยู่หมัดบ้างมั้ยคับ

[คัดลอกลิงก์]

7

15

46

เครดิต

นศ.ปี1

Rank: 1

เครดิต
46
เป็นสิวเสี้ยนเยอะเลยครับที่จมูก คือเราซื้อที่ดูดสิวแบบแผ่นมาใช้ ใช้เท่าไหร่ก็ยังมีอยู่เยอะเลย ยังมีวิธีอื่นอีกไหมครับ

3

12

33

เครดิต

นศ.ปี1

Rank: 1

เครดิต
33
โพสต์ 2018-10-10 17:17:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สิวเสี้ยนเราก็เคยเป็น ใต้ริมคาง ปาก ด้วย ต้องปรับเปลี่ยนวิธีกิน พวกอาหาร ไรงี้ ออกกำลัง ไม่เครียด ลองหาแผ่นลองสิวดูนะครับ จะช่วยได้ระดับหนึ่ง ที่เหลือคือการปฏิบัติของคุณแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้