กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
ดู: 113|ตอบกลับ: 1

ใครมีปัญหาหน้ามันบ้างค่ะ ทำยังไงให้หน้าไม่มัน

[คัดลอกลิงก์]

2

7

22

เครดิต

นศ.ปี1

Rank: 1

เครดิต
22
มีเพื่อนๆคนไหนเคยหย้ามันแล้วกลับมาหน้าใสไม่มัน ดูพอมีน้ำมีนวล ใช้วิธีอะไรช่วยบอกเราหน่อยคะ คือตอนนี้หน้ามันจะถอดปาท่องโก๋ได้แล้ว (ฮาาา)

3

12

33

เครดิต

นศ.ปี1

Rank: 1

เครดิต
33
โพสต์ 2018-10-10 17:18:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณน่าจะต้องลดของมัน ทอด แล้วออกกกำลังกายควบคู่ พยายยามซับมัน ไม่ถูนะครับ แค่ซับ หรือออาจจะล้างหน้าบ้าง ลองใช้โทนเนอร์เบาๆดูครับ อาจจะช่วยได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้