กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
ดู: 97|ตอบกลับ: 1

เพื่อนๆใช้แปลงสีฟันยีห้ออะไรกันบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]

2

8

22

เครดิต

นศ.ปี1

Rank: 1

เครดิต
22
มาสำรวจกันหนอดว่าคนที่จัดฟันใช้แปลงสีฟันยีห้ออะไรกันบ้าง เพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันนะครับ ส่วนตัวผมเองตอนนี้ใช้ของ ซิสเท็มมา แปรงสำหรับคนจัดฟัน มันจะมี 2 ขนาด คือ ขนาดเล็ก และใหญ่ ตอนนี้ผมใช้ขนาดเล็กรู้สึกว่าเวลาแปลงมันเข้า ออกได้ง่ายดี แล้วสำหรับเพื่อนๆละครับใช้ของอะไร

6

15

44

เครดิต

นศ.ปี1

Rank: 1

เครดิต
44
โพสต์ 2018-9-29 08:00:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราใช้ของ systema คะ มีทั้งขนาดเล็กและใหญ่ เลือกได้ตามความชอบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้