กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
ดู: 102|ตอบกลับ: 1

โฟมล้างหน้าสำหรับคนหน้ามัน ป้องกันสิวผู้ชายตัวไหนดีครับ

[คัดลอกลิงก์]

14

23

74

เครดิต

นศ.ปี2

Rank: 2

เครดิต
74
ผมเป็นคนหน้ามันครับ แต่เรื่องสิวไม่ค่อยมีเท่าไหร่ อยากรู้ว่าโฟมที่เพื่อนๆผู้ชายใช้มีตัวไหนป้องกันหน้ามันและสิวบ้างครับ ขอบคุณครับ

6

13

40

เครดิต

นศ.ปี1

Rank: 1

เครดิต
40
โพสต์ 2018-10-6 21:39:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้เราใช้ของแพนคลินิคอยู่ บอกพนง. ว่า โฟมล้างหน้าสำหรับหน้ามันค่ะ ลองดูๆ ไม่แพงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้