กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
ดู: 114|ตอบกลับ: 0

เพราะความโสดมันชิลล์

[คัดลอกลิงก์]

14

23

74

เครดิต

นศ.ปี2

Rank: 2

เครดิต
74
โสดแล้วโสดอีก โสดซ้ำซาก ฮาาา โสดจริงๆครับ บางทีก็น่าเบื่อแต่ก็หาอะะไรทำให้มันไม่ว่าง มีออกไปพบปะสังคมกับเพื่อนๆพี่ๆบ้างเพื่อแก้เหงา ฮาา แต่ใครหลายๆคนคงไม่เบื่อใช่ไหมละครับกับการใช้ชีวิตแบบคนโสด เพราะเขาน่าจะรู้สึกดีกับการใช้ชีวิตแบบนี้ มันไม่มีอะไรผิดหรอกนะผมว่า เพราะมันคือชีวิตของเราที่เราเลือก เพราะความโสดมันชิลลๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้