กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
ดู: 102|ตอบกลับ: 1

เรียนนิเทศ กับ สื่อสารมวลชน สายไหนโอเคครับ

[คัดลอกลิงก์]

2

6

16

เครดิต

นศ.ปี1

Rank: 1

เครดิต
16
สวัสดีครับพี่ๆ ผมย้องใหม่บอร์ดนี้จะมาขอคำแนะนำเรื่องเรียนต่ออะครับ ตอนนี้ผมสนใจอยู่สองสาขาคือ นิเทศกับสื่อสารมวลชนครับ สายไหนมีงานรองรับมากกว่า โอเคกว่า พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อยครับขอบคุณคาฟฟฟ

199

222

916

เครดิต

ผู้ดูแลบอร์ด

Rank: 7Rank: 7Rank: 7

เครดิต
916
โพสต์ 2018-10-7 15:53:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราสมัครเรียนสื่อสารใวลชน ที่ ม.ราม เสียดายไม่มีเวลาไปเรียน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้