กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
ดู: 11|ตอบกลับ: 0

อ่านหนังสือยังไงให้สอบผ่านครับ

[คัดลอกลิงก์]

5

11

31

เครดิต

นศ.ปี1

Rank: 1

เครดิต
31
โพสต์ 7 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
จะอ่านหนังสือยังไงให้สอบผ่านอ่าครับ
เราก็อ่านจบแต่ไม่เข้าสมอง เหมือนมันจะเยอะไป
จับไม่เด็นไม่ถูกหรือยังไง สอบได้น้อยทุกครั้งเลย
เพื่อนๆ พี่ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้