กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
ดู: 418|ตอบกลับ: 1

เป็นคนผอม อยากอ้วน ทำไงได้บ้าง!

[คัดลอกลิงก์]

14

23

74

เครดิต

นศ.ปี2

Rank: 2

เครดิต
74
สวัสดีครับเพื่อนผมมีปัญหาเรื่องรูปร่างคือผมมาก นน. แค่ 50 สูง 179 ดูสุง ผอม มากๆ

ตอนนี้อยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง มีวิธีทำให้อ้วนขึ้นไหมครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

<< ขอบคุณครับ >>

7

15

46

เครดิต

นศ.ปี1

Rank: 1

เครดิต
46
โพสต์ 2018-9-19 17:17:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าคุณไม่ออกกำลังกายแนะนำให้ออกกำลังกายเบาๆนะครับ เช่น เวท วิ่งไม่นานนัก หรือดันพื้น 15-30 นาทีต่อวัน ทำอย่างสม่ำเสมอ พอเราเหนื่อยมันก็จะหิว กินของที่เป็นโปรตีนเยอะๆ นะครับ ผัก ผลไม้ นม ฯลฯ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้